Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เรื่องตัวแทนจำหน่ายกี่ต้าร์ในไทย
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: เรื่องตัวแทนจำหน่ายกี่ต้าร์ในไทย
(03-02-2012, 20:45)speeed Wrote: ส่วนมากในห้างใช่ไหมครับที่บริการดีแล้วเรื่องราคา จะแพงกว่าเวิ้งไหมครับ ความน่าชื่อถือจะเหมือนกับตัวแทนที่เวิ้งไหมครับ
ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยแชร์ประสบการณ์ดีๆ
ขอบคุณมากครับ

เวิ้งนาครเกษมกำลังจะกลาบเป็นอดีตในเร็ววันนี้ตนับ คอนนี้เราคงจะเห็นร้านที่เวิ้งไปเปิดสาขาตามห้างใหญ่มากขึ้น ราคานั้นก็เท่ากันครับแต่สะดวกกว่าในเรื่องการเดินทางแน่นอน

ที่ผมเสียดายคือต่อไปร้านต่างๆคงจะกระจัดกระจายกันไปหมด ผู้ซื้อคงไม่สามารถช้อปแหล่งเดียวแล้วใด้ของครบอีกต่อไป อย่างผมเองนี่อาทิตย์หน้าจะอัพเกรดเครื่องดนตรีให้เหมือนของ The Beatles ทั้งชุดก็แค่โทรไปหาคุณกบ Intermusic สั่งกลอง Ludwig รุ่น Fab Four และโทรๆไปจอง Vox AC30 สองตัวที่เบ๊เงียบเส็งแล้วเอารถไปขนที่เดียวจบครับ

03-02-2012, 23:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เรื่องตัวแทนจำหน่ายกี่ต้าร์ในไทย - by pood - 03-02-2012, 23:06

Forum Jump: