Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 4.5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Meeting ครั้งแรก กับ บ้านสีฟ้า...จากใจ
Author Message
Non Wacharakiat Offline
Elvis Presley

Likes Given: 0
RE: Meeting ครั้งแรก กับ บ้านสีฟ้า...จากใจ
พี่แดงกล่าวเกินไปครับ ผมต่างหากที่ต้องขอบคุณพี่ป๋อ พี่แดง น้องปิ๊ง พี่เก๋ และน้าปรีชามากๆ เลยครับ เพราะเล่นและร้องได้ค่อนข้างดีทีเดียว แม้เราจะมีเวลาซ้อมแค่ 2-3 วัน ผมเองก็เล่นไม่เป็นเลยช่วยพี่ๆ ไม่ได้สักเท่าไหร่ ได้แต่ช่วยฟังแล้วบอกว่าขาดตรงไหนเท่านั้นเองครับ

ปล. ผมก็เห็นพี่แดงเป็นสาวน้อยมหัศจรรย์ Wonder Woman เพราะสดใสสดชื่นเบิกบานตลอดเวลา ทำให้คนรอบข้างรู้สึกอบอุ่นครับ (หรือจะเป็น Wonder Girl ดี...คริๆ)... แต่น่าจะเป็น Wonder Family มากกว่าครับ เพราะเล่นดนตรีและร้องเพลงเก่งทั้งครอบครัว แถมน่ารักทุกคนเลยครับ (ถ้าผมมีครอบครัวแล้วเป็นแบบบ้านพี่ล่ะคงมีความสุขมากๆ... พี่วีรวงศ์ ลิ่วเฉลิมวงศ์ยังชมให้ผมฟังเลยครับ)... Big Grin

แต่ตอนนี้ยังไม่ผ่านขั้นตอนแรกเลยอะครับ... Sad
RoCk YoUr HeArT wItH Non W. Presley
[Image: 41814_351555910336_5279_n.jpg]
081-306-8585
nonwpresley@yahoo.com
Youtube: Non W. Presley
24-01-2012, 16:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Meeting ครั้งแรก กับ บ้านสีฟ้า...จากใจ - by Non Wacharakiat - 24-01-2012, 16:37

Forum Jump: