Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กระทู้ชี้เป้า Gibson 30' original jumbo reissue
Author Message
Cin Offline
Love will keep us Alive

Likes Given: 253
RE: กระทู้ชี้เป้า Gibson 30' original jumbo reissue
ผมคิดว่ากระทู้แบบนี้ดีมากๆครับ เพราะว่าพวกเราจะได้เห็นกีต้าร์รุ่นแปลกๆที่ บางครั้งเราไม่เคยรู้จักมาก่อน
หรือเป็นรุ่น Limited ต่างๆที่เค้าขายแต่เฉพาะในเมืองนอก ซึ่งนอกจากจะหายากแล้ว บางทียังแทบไม่มีโอกาสได้เห็นด้วยซ้ำไป
ผมว่ารุ่นนี้เป็นกีต้าร์เสียงดีมากๆตัวนึง
ถ้าใครกำลังมองหา Gibson Slope Shoulder แท้ๆ ไม่ควรพลาดครับ
ผู้สนใจสามารถติดต่อซื้อไปได้โดยตรงกับ ผู้ขายในต่างประเทศได้เลยนะครับ เห็นน้องเป๊กว่าอย่างนั้น
วันหลังน้องเป๊กหาเอาตัวอื่นๆ มาลงบ่อยๆนะครับ กีต้าร์ดีๆจะได้มาอยู่เมืองไทยเยอะๆครับ

10-01-2012, 12:27
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กระทู้ชี้เป้า Gibson 30' original jumbo reissue - by Cin - 10-01-2012, 12:27

Forum Jump: