Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ช่วยแนะนำด้วยครับกีต้าร์ archtop
Author Message
วันละเป๊ก Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: ช่วยแนะนำด้วยครับกีต้าร์ archtop
เคยถามราคาจากตัวแทนในไทยราคามือหนึ่งพอๆกันเลยครับ ปัญหาคือต้องรอไม่รู้นานแค่ไหน อาจรอจนหายอยากเลยทีเดียว
พี่ Parker รอ L5 Lee ไม่ต่ำกว่า 14 เดือนละ นานปะหละ ตัวนี้ผมอยากได้มาก หาในเนทไม่เคยเห็นมือสองหลุดออกมาแม้แต่ตัวเดียวเป็นเวลาเกินครึ่งปีละ คิดยากครับว่าจะเอาจากไหนดี
แต่ musicianfriends ถ้าจะเอา L5 Wes ก็ต้องรอเป็นเดือนอยู่ดีเพราะไม่มีของ
L5 ใน EBay ก็น่าสนแต่น่าจะเป็นรุ่น Wes ที่น้าอยากได้ ไม่ใช่รุ่น CES นะ ถ้าอยากได้ตัววนี้เหลือเวลานิดเดียวนะครับ ถ้ายังคิดไม่ตกก็ปล่อยไปก่อน ใจเย็นๆ
07-01-2012, 12:23
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ช่วยแนะนำด้วยครับกีต้าร์ archtop - by วันละเป๊ก - 07-01-2012, 12:23

Forum Jump: