Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นอกเรื่องอย่างแรง ใครมี psp ไม่ได้เล่นแล้ว จ๋าขอซื้อต่อค่ะ
Author Message
จ๋า Offline
เวิ่นเว้อโหมด

Likes Given: 0
นอกเรื่องอย่างแรง ใครมี psp ไม่ได้เล่นแล้ว จ๋าขอซื้อต่อค่ะ
ขออนุญาติซื้อนอกเรื่องนะคะ ถ้าน้า webmaster เห็นว่าไม่เหมาะสม ลบได้เลยค่ะ

เนื่องจากตอนนี้อยากเล่นเกมค่ะ อาทิตย์ที่ผ่านมาเลยห่างหายไป อิอิ มัวแต่ลองเกม ds กะ psp ของเพื่อนค่ะ

อยากได้ psp เพราะมันจอสวยกว่า ทำไรนู่นนี่ได้มากกว่า แต่เกมก็ชอบพอกันทั้งคู่ psp มันจะเครียดกว่าหน่อย

อยากได้เป็นมือสองค่ะ รุ่นเก่าก็ได้ หรือรุ่นใหม่ก็ได้ค่ะ ไปสืบๆราคารุ่นใหม่มารวมเมมมันเจ็ดพันกว่าๆอะค่ะ จ๋ามีเงินไม่ถึง เสียดายเงินด้วย ไปลองดูบอร์ดเกมอื่นๆ ก็ซื้อไม่ทันเค้าซักที

ยังไงน้าๆท่านใดอยากขาย ก็ pm มาหาจ๋าได้นะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
เจ้าอ้วน
06-03-2008, 19:13
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
นอกเรื่องอย่างแรง ใครมี psp ไม่ได้เล่นแล้ว จ๋าขอซื้อต่อค่ะ - by จ๋า - 06-03-2008, 19:13

Forum Jump: