Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอตั้งกระทู้ถามน้าๆเรื่องมุกการเอากีต้าร์เข้าบ้าน
Author Message
วันละเป๊ก Offline
VIP member

Likes Given: 5
Wink  ขอตั้งกระทู้ถามน้าๆเรื่องมุกการเอากีต้าร์เข้าบ้าน
ผมว่าพี่ๆน้าๆต้องมีประสบการณ์เด็ดๆเกี่ยวกับการเอากีต้าร์เข้าบ้านครับ รบกวนแนะนำหน่อยครับ

เช่นมีพี่คนนึงแกถือเคร็ดว่าต้องถือกีต้าร์แล้วเดินถอยหลังเข้าบ้าน แล้วกีต้าร์จะไม่งอกเงยเพิ่มจำนวน แต่ผมก็เห็นมันก็ยังออกลูกออกหลานอยู่นะ Big Grin

ของผมต้องใช้มุกว่า ตัวนี้ของพี่หมูพี่เรียวเค้ามาฝากไว้ เพราะกีต้าร์เยอะมากก เอาเข้าบ้านไม่ได้แล้ว เดี๋ยวแม่หรือเมียจับได้ เลยเอามาฝากกับผม พอพี่หมูมาบ้านก็ให้บอกว่า กีต้าร์ที่พี่ฝากไว้เอามาเล่นบ้างก็ได้นะ

ผมเชื่อว่าบ้านพี่หมูก็ต้องมีกีต้าร์ที่ผมฝากไว้เหมือนกันแน่ๆ 555

ล่าสุดท่านที่มารับ Taylor Brazilian มารับกีต้าร์ตอนเที่ยงคือเพราะถือเคร็ดรอให้แฟนหลับแล้วย่องออกมา Big Grin

ขำๆนะครับ ชวนคุยเล่นๆ Big Grin (แต่ผมว่าแฟนผมไม่ขำแน่นอน)
(This post was last modified: 22-12-2011, 09:52 by วันละเป๊ก.)
22-12-2011, 09:17
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอตั้งกระทู้ถามน้าๆเรื่องมุกการเอากีต้าร์เข้าบ้าน - by วันละเป๊ก - 22-12-2011, 09:17

Forum Jump: