Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 2 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มีใครพอจะรู้จักๆน้าๆวงนี้บ้างไหมครับ เห็นเล่นที่พารากอน ฝีมือเยี่ยมครับ
Author Message
pummynarak Offline
Member

Likes Given: 0
RE: มีใครพอจะรู้จักๆน้าๆวงนี้บ้างไหมครับ เห็นเล่นที่พารากอน ฝีมือเยี่ยมครับ
(28-01-2012, 00:54)pood Wrote: คุณปุ้มไม่ใช่คนแรกที่เข้าใจผิดหรอกครับ มีหลายคนมากที่คิดว่าผมคือนายหนึ่ง หัทยาเพราะเข้ามาดูช่องของผมใน YouTube ความจริงแล้วผมเล่นกีต้าร์เป็นนะครับแต่ขึ้เกียจเล่นเลยวานคนอื่นมาเล่นให้เพื่ออัดคลิปเสียงกีต้าร์ วันหลังผมว่าเวลาเล่นกอล์ฟผมจะจ้างคนอื่นไปตีให้เหมือนกันเพราะขี้เกียจตีเองแล้วครับ

แต่อย่างไรก็ต้อง ขอโทษน้า Pood อีกครั้งค่ะ...Big GrinBig Grin...ยังไงคราวหน้าขอชมน้าเล่นกีตาร์บ้างนะคะ หนนี้ได้ฟังน้า pood ร้องเพลงอย่างเดียว...SmileSmile
30-01-2012, 10:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มีใครพอจะรู้จักๆน้าๆวงนี้บ้างไหมครับ เห็นเล่นที่พารากอน ฝีมือเยี่ยมครับ - by pummynarak - 30-01-2012, 10:55

Forum Jump: