Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รักคุณเท่าฟ้า
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
RE: รักคุณเท่าฟ้า
ขอบคุณน้า nap อีกครั้งนะครับ
น้าช่างเป็นผู้ใหญ่ที่มีใจละเอียดอ่อนแถมระอุอุ่นจริงๆครับ
ไม่แปลกใจเลยที่น้าเป็นสมาชิกอาวุโสที่ใครต่อใครรักนับถือ (แน่นอน ผมก็รู้สึกแบบนั้นครับ)

เมื่อ 2-3 ปีก่อนพวกเราเคยมาทัวร์ที่บ้านผมครับ รวมน้าแมวกับป้าเหมียวครอบครัวที่น่ารักด้วย
เมื่อรู้ข่าวผมรู้สึกตะลึงเย็นวาบไปทั้งตัว ไม่อยากเชื่อว่าเป็นไปได้ เพราะครอบครัวนี้ perfect เหลือเกิน
แต่ก็นะครับ แม้อาจมีเหตุผลบางอย่างที่เธอต้องไป แต่เธอยังทิ้งความทรงจำที่ดีไว้กับพวกเราเสมอ

ผมงานยุ่งเลยเลิกราไปพักใหญ่เพิ่งหวนกลับมาเล่นอีกนี่แหละครับ ตั้งใจว่าหน้าร้อนที่จะถึงนี้ช่วงเดือนเมษายน
ผลไม้ในสวนผมจะออกงอกงาม(มีเงาะ มังคุด ทุเรียน) ก็ว่าจะชวนเพื่อนๆนิมิตรกีต้าร์เขามาเที่ยวอีกทีครับ
เสียดายจัง น้าnap อยู่ไกล ไม่มีโอกาสเยี่ยมคารวะเลยครับ

ได้รับกำลังใจเช่นนี้ ผมต้องเอาผลงานมาร่วมสนุกอีกแน่นอนครับ^^
Rolleyes
11-12-2011, 09:16
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รักคุณเท่าฟ้า - by Run - 11-12-2011, 09:16

Forum Jump: