Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ส่งน้ำลงอ่าว ส่งปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2555
Author Message
วันละเป๊ก Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: ส่งน้ำลงอ่าว ส่งปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2555
ผมว่างานนี้ถ้าทางจะยิ่งใหญ่มากครับ ขอเสนอว่าแบ่งเป็นสองงานเลยดีกว่าครับ
ขอรับอาสาจัดงาน Taylor meeting ที่บ้านของผมในเดือน มกราคมหรือกุมถาพันธ์ เพื่อเป็นงาน Meeting ของผู้ที่สนใจกีต้าร์ยี่ห้อนี้ครับ ผู้ที่ไม่สนใจไม่จำเป็นต้องมาครับ ไม่ได้บังคับกันครับ Big Grin
ส่วนงาน Japan VS USA เห็นด้วยครับ ว่าน่าสนุกดีก็จัดแบบไม่ต้องระบุยี่ห้อไปเลยครับ งานmassแบบโรงงานก็เทียบงานmass งานcustomก็เทียบตัวcustom งานArchtopเทียบArchtop ผมไม่มีกีต้าร์ยี่ปุ่นดีๆสักตัว ยังไงก็จะเอาTaylorกับGibsonไปสู้อยู่ดี Big Grin

ผมว่าเทียบปอนด์ต่อปอนด์ (ราคาต่อราคา) Made in USA ถ้าทางจะรอดยาก ราคาต่างกันหลายขุมอยู่ ถึงรู้ว่าจะแพ้แต่ก็จะเอาTaylor USAไปสู้ครับBig Grin

ปล เรื่องอื่นๆที่ไม่ใช่กีต้าร์ ผมเชียร์ญี่ปุ่นทุกกรณีนะครับ อย่าเข้าใจว่าผมเป็นพวกหัวแดง

Japan fighto!
06-12-2011, 17:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ส่งน้ำลงอ่าว ส่งปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2555 - by วันละเป๊ก - 06-12-2011, 17:20

Forum Jump: