Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอฝากใจไว้ที่นี้ด้วยคนนะครับพี่น้อง
Author Message
Run Offline
Senior member

Likes Given: 7
ขอฝากใจไว้ที่นี้ด้วยคนนะครับพี่น้อง
แอบดูมาพักนึงแล้วครับ รู้สึกคันปากคันมือ อยากถาม อยากคุยด้วย
แต่ก็คิดว่าคงไม่ค่อยสุภาพ ถ้าจะอยู่ๆโผล่มาถามนู่นถามนี่
จึงขออนุญาติพี่ๆน้าๆ ขอวันทาเจ้าที่เจ้าทางโปรดรับผมเป็นสมาชิกใหม่ด้วย
ซักคนนะครับ

ผมเพิ่งมาหลงใหลกีต้าร์ได้ร่วมๆ 2 ปีแล้วละ ก็หัดเองมาเรื่อยๆ อาศัยเล่นตาม Tab
เป็นหลัก ก็พอกล้อมแกล้มหลอกคนเล่นไม่เป็นได้มั่ง แต่ข้อเสียผมคือชอบคร่อม
คือจังหวะไม่ค่อยดีน่ะครับ หัดเองมันก็ลำบากนะครับโดดเดี่ยวเดียวดาย ข้างกาย
ไม่มีใครเล่นดนตรีเลย มีปัญหาก็ไม่รู้จะถามใคร

วันนี้วันดี วันพฤหัสที่ผมอู้งานนอนอยู่บ้าน จึงขอแนะนำตัวกับพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ
น้าๆไว้ด้วย หวังว่าคำถามง่ายๆจากผมที่จะมีตามมา คงได้รับความกรุณาจากน้าๆ
ตามสมควรนะครับ

ด้วยความจริงใจ
Rolleyes
28-02-2008, 14:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอฝากใจไว้ที่นี้ด้วยคนนะครับพี่น้อง - by Run - 28-02-2008, 14:30

Forum Jump: