Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
Therock Offline
ไปละนะ โชคดีนะ

Likes Given: 0
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
โอววว.............แอบเข้ามาอ่าน แต่ไม่สามารถตอบได้หลายกระทู้เลยครับ เพราะจะเล่นคอมหลับใน อยู่แล้ว .....เดี๋ยวจะมาตอบหลาย ๆ กระทู้เลยครับ ....
แต่คงต้องขอราตรี สวัสดิ์น้า ๆ ก่อนนะครับ
ป.ล. ผมแค่สงสัยนิดนึงว่าทำไม วันนี้ ไม่มีใคร หมั่นไส้น้าปุ๊เลย มีแต่คนหมั่นไส้ผม อุอุ น้าปุ๊ เรตติ้ง ตก!!!! 555 ฝากไว้ก่อนนะครับ สำนักเสี้ยมมมม!!!!! คิดถึงนะจ๊ะ น้าโฟล์คน้อย (พลาดไปหลายงานแล้วนิน้า 555) สงสัยจะแอบ ไขอุปกรณ์ในรูปที่ฮูหยินใช้ไม่ออก อิอิ

Attached Files Image(s)

นักดนตรีจนตรอก ภูเก็จฮะ
(This post was last modified: 10-09-2007, 00:35 by Therock.)
10-09-2007, 00:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by Therock - 10-09-2007, 00:34

Forum Jump: