Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอบคุณน้า Pood สำหรับคำแนะนำดีๆครับ
Author Message
pooslash Offline
Member

Likes Given: 0
ขอบคุณน้า Pood สำหรับคำแนะนำดีๆครับ
ผมพึ่งได้ Martin HD28 มา จริงๆ ไม่ชอบยี่ห้อนี้เลย แต่คิดว่าตัวเองมีอคติจนหูตาบอด เลยยอมควักเงินไปซื้อมาเล่นให้หายสงสัย ส่วนตัวชอบ Taylor แต่ไม่เป็นไรไม่ชอบเดี๋ยวก็ขายต่อ
แต่ Action เดิมๆ สูงมาก เลยคิดว่าจะลดลง แต่ก็กลัวเสียงจะไม่เพราะ ไม่รู้จะไปปรึกษาใคร
เลยลองโทรหาน้า Pood น้าให้คำปรึกษาได้ดีมากแบบกระจ่าง และให้คำแนะนำแบบคนรู้จริง
มีบางอย่างที่ผมคิดว่ารู้ แต่ก็รู้ไม่จริง ถ้าไม่ได้น้าผมคงทำอะไรผิดๆแน่ๆเลย
เดินตามผู้ใหญ่หมาไม่กัด ซึ้งเลยคำนี้ ขอบพระคุณมากครับ

หมายเหตุ
ตอนนี้กำลังละลายอคติอยู่ Martin จะทำให้ผมรักและหลงได้หรือเปล่า

10-09-2011, 15:55
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอบคุณน้า Pood สำหรับคำแนะนำดีๆครับ - by pooslash - 10-09-2011, 15:55

Forum Jump: