Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เสียงกีต้าร์ผมมันเป็นงี้ครับ(มีเสียงประกอบ) แก้ไขยังไงดี
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: เสียงกีต้าร์ผมมันเป็นงี้ครับ(มีเสียงประกอบ) แก้ไขยังไงดี
......... โห เสียงจี่น่าเกลียดจัง .... สาเหตุแยะ ถ้าเบาสุด ก็คงเป็นการต่อกราวด์ของกีต้าร์
......... จับแยก เช็ก เลย กีต้าร์ แอมป์ เอฟเฟค ...... แล้วพาไปหาหมอไฟฟ้าเลย....
......... เรื่องไฟฟ้า ผมก็ไม่ชำนาญ คนชำนาญก็ไม่เข้ามาตอบ........เฮ้ออออ
......... ผมมีเทเล อยู่ตัว เสียงจี่ แยะ แต่พอเอา สปริงเหล็ก เกี่ยว ระหว่าง หย่องหลัง กะ ก้านลูกบิดวอลุ่ม...... เสียงจี่หายสนิดเลย..........
08-09-2011, 17:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เสียงกีต้าร์ผมมันเป็นงี้ครับ(มีเสียงประกอบ) แก้ไขยังไงดี - by กีต้าร์เก่า - 08-09-2011, 17:28

Forum Jump: