Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มือใหม่ อยากหัดเล่นกีร์ต้าค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: มือใหม่ อยากหัดเล่นกีร์ต้าค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ
เข้ามาช่วยตอบเพื่อเด็กและสังคมครับ ส่วนใหญ่จะมีลุงๆ (ชำเลืองตามองไปข้างบน) คอยแนะนำอยู่แล้ว Tongue

"หนู" จะเล่น เล่นๆ หรือ เล่นจริงจังครับ..

ถ้ามุ่งมั่นที่จะเล่นจริงจัง แนะนำให้ซื้อไซส์มาตราฐาน หรือทรงD มาฝึกให้ชินจะดีกว่าครับ ทนความเกะกะไม่ถนัดไปสักระยะ
พอชินแล้ว เล่นทรงอื่นหรือตัวที่เล็กกว่าจะปรับตัวง่ายครับ

เอาหลักพันก่อนก็ดี เพราะหลายรายมักจะทิ้งขว้างกลางคันเนื่องจากท้อ
หลายยี่ห้อเสียงและงานพอใช้ได้เลย
ยิ่งราคาหมื่นต้นถึงหมื่นปลาย มีตัวที่เสียงดีๆ อีกเพียบครับ

มีปัญหาอะไรเพิ่มเติม ติดต่อเว็บมาสเตอร์ได้ 24 ชม.ครับ แต่แกไม่ค่อยรับสาย เซ็งมาก Sad
ส่วนผมว่างวันละ 5 ชั่วโมง ช่วงหนึ่งทุ่มถึงเที่ยงคืน เน้นทานข้าวและคุยกันไปเรื่อยเปื่อยครับ...แฮ่ Big Grin
============ เพื่อความบันเทิง =============

23-08-2011, 11:05
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มือใหม่ อยากหัดเล่นกีร์ต้าค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ - by Tai Labour - 23-08-2011, 11:05

Forum Jump: