Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เข้ามาขอพรและกราบลาน้าๆทุกๆท่านไปปฏิบัติภาระกิจครับ
Author Message
exitsong Offline
ทางออกของคนรักเสียงเพลง
**

Likes Given: 0
RE: เข้ามาขอพรและกราบลาน้าๆทุกๆท่านไปปฏิบัติภาระกิจครับ
(02-08-2011, 11:22)SARUN Wrote: อีกหน่อย ก็คงต้องเปลี่ยน จากเรียกน้า!!
ไปเป็น "เฮียกานต์"หรือ "อากู๋กานต์" ดีน๊อ?....

ไม่เคยมีความคิดเช่นนั้นเลยคร๊าบบบบ ไม่งั้นผมไม่ทำตัวบ้าๆบอๆให้ชาวบ้านเห็นหร๊อกTongue
แค่เป็นความเก็บกด ตอนเด็กๆอยากทำอัลบั้มแต่มองหน้าตัวเองในกระจกแล้วท้อ!!!
ยิ่งเข้ามาเห็นยอดฝีมือในบ้านฟ้าหลังนี้แล้วก็เสียดายครับ พี่ตู่ก็แก่ลงทุกวันๆ น้าบูก็ไฟจะมอดอยู่แล้ว
พี่น้อย(สวัสดีอคูสติก)ก็สุดยอด พี่เบิร์ตก็ไร้เทียมทาน น้าหนึ่งก็เจ๋ง ฯลฯ

จะมาดังแบบแวนโก๊ะก็ใช่ที่ (หมายถึงตายแล้วค่อยดัง)Tongue

เลยเลิกเล่นบอลเลิกเล่นสนุ้กฯเอาตังค์มาทำอะไรที่มันเป็นประโยชน์ดีกว่า
น้าบูแกก็เอาด้วย พี่แป๊ะ น้าไบ๊ ฯลฯ
เลยปรึกษาพี่ป๋อกับพี่นิมิตรแล้วก็ค่อยๆทำมาเรื่อยๆ....เรื่องมันก็เป็นอย่างงี้แหละครับจ่า (นึกถึงหน้า ลุงพิภพ ภู่ภิญโญ ไปด้วยนะครับ)Tongue

(02-08-2011, 11:37)โฟล์คน้อย Wrote: แต่ผมว่าน่าจะเรียกว่า
ป๋ากานต์ขาาาาาาาาาาาาาาาาาาา.. ดีกว่านะครับ
อิอิ.. เสี้ยมมมมมมมมมม..

ตาคนนี้เพื่อนรักเลยครับ คลาดแคล้วกันตอนเด็ก มาเจอกันตอนวัยรุ่นและเป็นเว็บพันธมิตรกัน
ใครอยากได้คอร์ดเพลงอะไรใน exitsong ขอไปที่ http://www.guitarandchord.com/ ได้เลยครับผมBig Grin
(This post was last modified: 02-08-2011, 11:51 by exitsong.)
02-08-2011, 11:41
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เข้ามาขอพรและกราบลาน้าๆทุกๆท่านไปปฏิบัติภาระกิจครับ - by exitsong - 02-08-2011, 11:41

Forum Jump: