Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เข้ามาขอพรและกราบลาน้าๆทุกๆท่านไปปฏิบัติภาระกิจครับ
Author Message
exitsong Offline
ทางออกของคนรักเสียงเพลง
**

Likes Given: 0
เข้ามาขอพรและกราบลาน้าๆทุกๆท่านไปปฏิบัติภาระกิจครับ
สวัสดีครับ

เนื่องจากผมใช้ยูสเซอร์เก่าเข้าบ้านไม่ได้(แจ้งพี่นิมิตรแล้วครับ)เลยขอใช้ยูสเซอร์นี้ชั่วคราวนะครับผม
ยูสเซอร์นี้จะใช้กันสองคนคือกานต์กับน้าบูนะครับ สำหรับอะไรที่เกี่ยวกับการประชาสัมพันธ์ครับ
(สองคนนี้สำนวนและลีลาการโพสต์ต่างกันคนละขั้ว คิดว่าคงเดาไม่ยากครับว่าใครโพสต์..อิอิ)

หลังจากโพสต์กระทู้นี้ ป่วย!!! ก็มีเสียงตอบรับจากศิลปินอิสระดีพอสมควร
จากที่ตั้งใจจะทำเว็บสนุกๆเพื่อเผยแพร่งานเพลงของน้าบูและน้าๆในบ้านสีฟ้าหลังนี้ออกสู่สาธารณะ
แต่เนื่องจากตอนนี้มีเพลง 123 เพลง จาก 25 ศิลปินและอีก 1 ค่ายเพลง มาร่วมแจมกับแผงเทปออนไลน์ของ exitsong
ทำให้ทีมงานอยู่นิ่งไม่ได้ เลยต้องประชาสัมพันธ์เพื่อเป็นการเผยแพร่ผลงานของศิลปินที่ไว้วางใจฝากผลงานไว้กับ exitsong

เนื่องจากแผงเทปออนไลน์ exitsong ถือกำเนิดจากบ้านสีฟ้าหลังนี้ และไม่เคยลืมว่าเราเกิดมาจากที่ไหน
จึงเข้ามาขอพรจากน้าๆทุกท่าน เพื่อเป็นกำลังใจ ก่อนที่จะไปเผยแพร่สู่เว็บบอร์ดสาธารณะอื่นๆ

หากที่อื่นไม่ต้อนรับ อย่างน้อยก็ยังมีเพื่อนๆพี่ๆที่นี่คอยเป็นกำลังใจ (ลิเกนิดนึงแต่พูดจากใจนะครับ)

หากเพื่อนๆพบข้อความประชาสัมพันธ์ของ exitsong ในเว็บบอร์ดอื่นๆช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ข้อความประมาณนี้อ่ะครับ

" มีเพลงไทยดีๆอีกมากที่คุณยังไม่เคยฟัง http://www.exitsong.com ทางออกของคนรักเสียงเพลง "

ช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ไปหล่ะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเข้ามาป่วนใหม่Big Grin
02-08-2011, 10:49
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
เข้ามาขอพรและกราบลาน้าๆทุกๆท่านไปปฏิบัติภาระกิจครับ - by exitsong - 02-08-2011, 10:49

Forum Jump: