Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีทุกท่านครับ
Author Message
CK3 Offline
Member

Likes Given: 0
สวัสดีทุกท่านครับ
Big Grin

สวัสดีครับผมเป็นเด็กใหม่เพิ่งมาหัดเล่นกีตาร์เอาตอนแก่ครับ ตอนนี้ก็พอๆที่จะเล่นได้อยู่สองสามเพลงครับ

ตามมาเพราะว่าไปซื้อกีตาร์ The loar จากน้า Nobi น้าเค้าเลยบอกว่าลองสมัครสมาชิกดูครับ บ้านอยู่แถวๆไม่ไกลไม่ไกลจากบางนาครับ

เมื่อก่อนชอบไปดูน้า Katayoot เล่นที่ร้านไก่ย่างหลังเซ็นทรัลประจำแต่ไปสองครั้งล่าสุดเมื่ออาทิตย์ก่อนไม่ยักกะจะเจอว่าจะเข้าไปทักทายสักหน่อยสงสัยไม่ได้เล่นแล้ว
และก็เคยขับรถผ่านๆร้าน LOVE อยู่ทุกวันเช้าเย็น แต่ว่าตอนนี้เห็นเปลี่ยนเป็นร้านอีสานไปซะแล้ว

ชอบจักรยานเหมือนกันกับน้า real แต่ไม่แข็งแรงเท่าน้าแก ปั่นไม่ทันตามกินฝุ่นน้าแกประจำครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับน้าๆ

ปล. เน็ทที่บ้านผมใช้ 3BB เค้าเวปที่ nimit นี้โหลดนานมากครับ ส่วนที่ทำงานใช้ True โหลด ปุ๊ดๆ ไวชิวเลย

ไม่ทราบว่าน้าๆ เป็นกันบ้างไม๊ครับ
(This post was last modified: 24-07-2011, 19:51 by CK3.)
24-07-2011, 19:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
สวัสดีทุกท่านครับ - by CK3 - 24-07-2011, 19:49

Forum Jump: