Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากรู้ข้อมูลราคากีตาร์ที่ฮ่องกงครับ
Author Message
praj Offline
Member

Likes Given: 0
อยากรู้ข้อมูลราคากีตาร์ที่ฮ่องกงครับ
ที่ฮ่องกง จากที่อ่านๆข้อมูลมา รู้สึกว่าจะมีร้าน tom lee ครับ แต่ผมไม่รู้ว่าตอนที่ผมจะไปเนี่ย จะลดมากน้อยแค่ไหน (ผมจะไปวันที่ 20 สิงหาคม) แล้วที่อยากจะสอบถามขอคำแนะนำด้วยคือ กีตาร์ PRS SE CUSTOM นี่ราคาประมาณเท่าไหร่ และคุณภาพดีมั้ยครับ
ส่วนเอฟเฟค ผมเล็งๆ Boss Loop Station กับ Digitech jamman ครับ อันไหนมันดีกว่ากันอ่ะครับ ขอบคุณสำหรับคำแนัะนำนะครับ^^
17-07-2011, 12:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
อยากรู้ข้อมูลราคากีตาร์ที่ฮ่องกงครับ - by praj - 17-07-2011, 12:35

Forum Jump: