Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ทักทายและส่งข่าวครับ
Author Message
เดอะตู่ Offline
Senior member

Likes Given: 0
ทักทายและส่งข่าวครับ
หลังจากห่างหายพร้อมกับเบี้ยวนัดหลายงานของพี่น้องในบ้านฟ้าไปพักนึง
เพราะว่าซุ่มเงียบทำงานอัลบัมส่วนตัวรวมคลิ๊ปหลุด มั่วตัวพ่อ จนพอใจแล้วก็ติดต่อไปยังค่ายเพลงต้นสังกัดทางญี่ปุ่น คือน้ากานต์record ของเรานี่เอง

จะเริ่มอัดจริงไม่ใช้สลิง ไม่มีตัวแสดงแทน ไม่ง้อค่ายใหญ่ เล่นเอง ขายเอง เจ๊งเอง อิอิ ส่วนกำหนดวางแผง...ไม่มีกำหนดครับ ไปเตรียมตัวไปโหลดได้ใน exitsong ครับ Big Grin
รับสอนกีตาร์ตามบ้าน ครับ .................

24-06-2011, 12:44
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ทักทายและส่งข่าวครับ - by เดอะตู่ - 24-06-2011, 12:44

Forum Jump: