Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มาวิจารณ์กีตาร์ตัวนี้กันเถอะ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: มาวิจารณ์กีตาร์ตัวนี้กันเถอะ
...ดู..ดู...แล้ว กีต้าร์พวก วางเฟรต เพื่อให้เสียงที่ได้ตรงคีย์ 100% ...ผมว่า คนที่ทำคงจะ วิตกจริตพอสมควรครับ.....ผมเลยไม่ชอบ 100%...แต่ถ้าไห้ ฟรี ก็...เอาครับ.....ผมจำได้ตอนที่ ไม้ก๊อฟ ยี่ห้อ ปิ๊ง ออกใหม่....เขาใช้ โรบอท ตีทดสอบครับ....ผม....ตีได้ไกล....ตรง.....ผมยังหลงไปซื้อมาเล่นเลย....ตีไปก็งั้นๆ....พอสังขารเริ่มถดถอย....ได้ทดลองเหล็กญี่ปุ่น....ผมถึงได้รู้ว่า ปิ๊ง ไม่ได้เรื่องเลยสำหรับมือ ติดแฮนดิแคป อย่างเราไม่ใช่อยู่ที่ ไม้ ปิ๊งอย่างเดียวหรอกครับ...อยู่ที่ลูกก๊อฟก็ด้วย....สนามก็ด้วย....กรีนก็ด้วย....สำคัญที่สุด ก็ วงเรา นั่นหละ....แถมไอ้ตัวสร้างสกอร์เรา มันดันไปอยู่บนกรีน ซะอีก......เอ จำมัยมันไปเรื่องก๊อฟได้หว่า.....สรุป......บางทีคีย์เพี้ยน ถ้าเล่นให้ถูกอารมณ์ ก็ทำให้เพลงเพราะ ได้ ครับ....

Attached Files Image(s)

08-02-2008, 13:19
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มาวิจารณ์กีตาร์ตัวนี้กันเถอะ - by กีต้าร์เก่า - 08-02-2008, 13:19

Forum Jump: