Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กราบสวัสดี พี่ๆ และน้าๆ ทุกท่านครับ .. ผม วุด สมาชิกใหม่ ขอความกรุณาด้วยนะคร๊าป
Author Message
นิติกรตัวน้อย Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
กราบสวัสดี พี่ๆ และน้าๆ ทุกท่านครับ .. ผม วุด สมาชิกใหม่ ขอความกรุณาด้วยนะคร๊าป
สวัสดีครับ พี่ๆ น้าๆ ทุกท่าน
ผมชื่อวุดครับผม ขออนุญาตเข้าร่วมเป็นสมาชิกใหม่ด้วยคนนะครับ
หลังจากได้รับไมตรีและมิตรภาพอย่างกรุณาจาก พี่ๆ ที่นี่ที่ให้คำแนะนำอย่างดี และอบอุ่น .. โดยเฉพาะพี่ป๋อ ที่กรุณาให้คำแนะนำอย่างเป็นกันเองในทุกๆเรื่อง ทั้งที่พี่เค้ายังไม่รู้จักผมด้วยซ้ำ ... ซึ้งๆ .. (เมื่อเช้านี้เองครับ 55) .. จึงรู้สึกว่าที่นี่เป็นสังคมที่ดีและน่าอยู่มากๆ ผมจึงอยากเข้าร่วมและเป็นส่วนหนึ่งของที่นี่ด้วย
ผมเองก็เพิ่งหัดเล่นกีต้าร์ได้ประมาณปีนิดๆเองครับ ความสามารถดนตรีก็น้อยนิด .. หากมีอะไรสงสัย ต้องขอความอนุเคราะห์ จากพี่ๆ น้าๆ ด้วยนะครับ ... และหากมีอะไรที่ผมพอจะช่วยเหลือได้บ้างก็ยินดีครับ .. ขอบคุณครับผม Smile

Attached Files Image(s)

26-05-2011, 12:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
กราบสวัสดี พี่ๆ และน้าๆ ทุกท่านครับ .. ผม วุด สมาชิกใหม่ ขอความกรุณาด้วยนะคร๊าป - by นิติกรตัวน้อย - 26-05-2011, 12:38

Forum Jump: