Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขาย วงดนตรี ทิ้งครับ
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: ขาย วงดนตรี ทิ้งครับ
...โห....แวะมาดู.....โต่ะจายโหมะเลย.....น้า pood จะเอา Micro Cube สีแดง....แล้วไม่ต่อราคาเลยหรอครับ....ตอนผมซื้อ....คนขายบอกมีแค่ 100 ตัวในไทย.....สำหรับพี่ชายที่น่ารักของชาวบ้านฟ้า...ราคาแค่ 3500 บาท พอ......3อะ.....แล้วนัดมาเอาก่อนวันที่ 11 นะครับ.......
....น้า yod69 ครับ...T5...คงไม่ขายหรอกครับ....ก็มันเป็นของฝากจากลูกชาย....แล้ว ภริยาเป็นคนหิ้วมาให้.....แถมมีลายเซ็น ยอดรักนักกีต้าร์อีก(ก็ผมรู้สึกได้ถึงฝีมือหนะ)....ผมรักของผมหงะ.......
....ผมแปลกใจนะ....เพื่อนๆที่มีร้านเล่นประจำ จำมัยไม่สนใจชุด Shure เลยนะ(พวก เครื่องให้จังหวะก็เหมือนกัน) มันมีประโยชน์จริงๆด้วยนะ....หรือมันแพงไปหว่า.....ขอตรวจสอบราคาอีกครั้งครับ.....แต่ จริงๆ สำหรับคนบ้านนี้(เฉพาะคนบ้านฟ้านี้นะ).....ถ้าไม่เหลือบ่ากว่าแรง ผม OK...เลย......

Attached Files Image(s)

06-02-2008, 23:28
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขาย วงดนตรี ทิ้งครับ - by กีต้าร์เก่า - 06-02-2008, 23:28

Forum Jump: