Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ส.ยายลี YO-45 ครับ ปรับราคาลง ขายถึงสิ้นเดือนนี้ครับ
Author Message
me_benj Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ส.ยายลี YO-45 ครับ ปรับราคาลง ขายถึงสิ้นเดือนนี้ครับ
ขอบคุณบ้านฟ้าครับ กีต้าขายแล้วครับ(เสียดายอ่ะ T_T)

...ขออนุญาติชี้แจงนิดนึงนะครับ กีต้าตัวนี้ ซื้อมาจากญี่ปุ่นนะครับ มีใบเสร็จ3ใบคือ
1. ใบเสร็จ และใบรับประกันกีต้า
2. ใบเสร็จ และใบประกัน ค่าส่งแบบ EMS จากไปรษณีย์ญี่ปุ่น
3. ใบเสร็จ การเสียภาษีครับ

หากน้าๆท่านใดสงสัยถึงที่มาของกีต้า PM.มาได้เลยครับSmile
กีต้าสวย เสียงดี มีในโลก

...แต่ไม่มีปัญญาซื้อTongue
04-07-2011, 06:41
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ส.ยายลี YO-45 ครับ ปรับราคาลง ขายถึงสิ้นเดือนนี้ครับ - by me_benj - 04-07-2011, 06:41

Forum Jump: