Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
SM86 เชิญทางนี้
Author Message
.::.pOoH.::. Away
Simply the Best

Likes Given: 0
Toungue  SM86 เชิญทางนี้
((SHURE SM86))

ตามที่เคยโพสต์ไว้ในกระทู้ทั่วไปเกี่ยวกับไมค์ CLICK

อยากทราบจำนวนว่าน้าๆคนไหนต้องการ SM86 บ้างเพราะผมจะสั่งซื้อจากมหาจักรในราคามิตรภาพ ตอนนี้แจ้งราคามา XXXX บาท ซึ่งผมว่าน่าจะลดได้อีกครับ ถ้าสั่งกันหลายตัว (รุ่นนี้ต้องสั่งเข้า stock เพราะไม่มีของครับ)

น้าๆคนไหนต้องการ ลงชื่อไว้เลยนะครับ ผมจะได้นำจำนวนดังกล่าวแจ้งไปที่มหาจักรอีกที แล้วจะได้ทราบราคา net price
---------------------
การสั่งซื้อครั้งนี้รับฝากแค่รุ่นเดียวครับ และผมไม่มีส่วนได้เสียกับมหาจักร เป็นเพียงผู้หอบหิ้วของมาให้เท่านั้น

ปิดลงชื่อสั่งซื้อภายในวันที่ 8 กุมภาพันธ์จ้า ถ้าราคาลดไม่มาก ไม่เป็นที่พอใจ จะยกเลิกการสั่งซื้อก็ไม่ว่ากันจ้า
ไปทางไหนก็...ละลานตาไปหมด
(This post was last modified: 19-02-2008, 15:15 by .::.pOoH.::..)
01-02-2008, 17:20
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
SM86 เชิญทางนี้ - by .::.pOoH.::. - 01-02-2008, 17:20

Forum Jump: