Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณชอบ ฟังเพลงแนวไหน ในช่วงปัจจุบันนี้ครับ
Author Message
PussyJazz Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: คุณชอบ ฟังเพลงแนวไหน ในช่วงปัจจุบันนี้ครับ
Big Grin ผมชอบทั้ง สอง คู่ เลยครับ Big Grin

มีรสชาติ ชีวิต ต่างกันดี Big Grin

One For All ตอนผมดู DVD Live in Holland ผมได้กลิ่น ความอบอุ่น สีเหลือง นวลละมุน จากสองคน ไม่ใช่เรื่องดนตรีนะครับ ดนตรีเป็นส่วนหนึ่ง ทุกอย่างที่แสดงออกมา ทำให้ผมรู้สึกว่า สองคนนี้เป็น partner of life กัน ตอนหลังเพิ่งมารู้ว่าเออสองคนนี้เป็นงั้นจริง การสื่อสายตาบอกมากครับ รอยยิ้ม ความอบอุ่น ลุะมุนแบบสีเหลือง มันส่งผ่านมาถึงผม soulful and spiritual ดีครับ Big Grin

ส่วน ความภูมิใจทอด ผมชอบครับ ดู pop ดี และสนุกกับการเดินทางชีวิตอีกแบบของเขาดีครับ ดูน่ารักไปอีกแบบครับ Big Grin
30-09-2009, 22:53
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คุณชอบ ฟังเพลงแนวไหน ในช่วงปัจจุบันนี้ครับ - by PussyJazz - 30-09-2009, 22:53

Forum Jump: