Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อัดเองครั้งแรกครับ มิดะ
Author Message
OMySong Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: อัดเองครั้งแรกครับ มิดะ
(24-09-2009, 23:01)boobyblue Wrote: นึกว่างอนผม...
หายไปนานเลย
ในที่สุดก็กลับมา
บันทึกดีขึ้นหรือเปล่าครับ
ฝีมือ+เสียงร้องยังคงเส้นคงวา
คราวหน้าเอาเพลงของคนอื่นบ้างซิครับ
อยากรู้ว่าจะน่าฟังเหมือนเดิมมั้ย?

อิอิอิ ไม่ได้งอน ผมงอนไม่เป็นครับ
ขอบคุณเสียงชื่นชมเป็นกำลังใจ
เสียงอื่นๆก็เป็นกำลังใจให้ตั้งใจทำงานต่อไปครับ
บันทึกเสียงกลางคืน ที่ห้องเปิดหน้าต่างไว้
ข้างนอกช่วงนี้มีเสียงจิ้งหรีดดังตลอดทุกคืน
เวอร์ชั่นนี้ร้องตั้ง 3 ครั้งแหน่กว่าจะได้อารมณ์ครับ
และเสียงกีตาร์ที่ได้ยิน เป็นของเดิมๆที่อัดเวอร์ขั่นก่อนหน้า
จริงๆก็อยากร้องแนวอื่นบ้าง แต่ผมมีเครื่องดนตรีแค่ชิ้นเดียว
คือกีตาร์ และฝีมือก็แค่ขั้นประถมต้นๆเองเลยได้แค่นี้ครับ

Attached Files Image(s)

25-09-2009, 00:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อัดเองครั้งแรกครับ มิดะ - by OMySong - 25-09-2009, 00:37

Forum Jump: