Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายชื่อเพลงและนักร้องนักดนตรีที่จะขึ้นแจมบนเวที เพื่องาน ASBFMeeting
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: รายชื่อเพลงและนักร้องนักดนตรีที่จะขึ้นแจมบนเวที เพื่องาน ASBFMeeting
bobonuii19 Wrote:ได้เลยค่ะ ถ้าพามาด้วยหนุ่ม ๆ บ้านสีฟ้า นั่งตาละห้อยน้ำลายยืดดดดดดดดแน่ ๆ ถ้าร้องเพลงสากลได้ก็ไม่มีปัญหาค่ะ แต่ต้องนัดแนะก่อนนะคะว่าจะร้องเพลงอะไร เล่นเองด้วยหรือเปล่า หรือว่าต้องการนักดนตรีก็แจ้งมาก่อนนะคะ ป้านุ้ยขาขอป้าแดงไปสลบก่อนนะคะ เมื่อคืนนอนไปชั่วโมงเดียวเองค่ะ กลัวผอมจังเลยอ่ะ

พีแดง งั้นไม่พาไปดีกว่าเน้อ (เพื่อนเกาหลี ชาย) เพราะว่า เค้าพูด ไทย ไม่ค่อยได้ อังกกษ ไม่ค่อยได้ หนู ก็ เกาหลี ไม่ได้ (ไม่ใช่ไม่ค่อยได้นะคะ ไม่ได้เลย) เวลาคุยกันทีเงี้ย เหนื่อยค่ะ แต่ สนุกดี ที่ว่าจะร้องเนี่ย คงร้องเพลงเกาหลี อะค่ะ แต่ว่า คิด ไป คิดมา อย่าดีกว่า เน้อ Rolleyes

คิดถูกแล้วน้องเอ๊ย..แค่น้องเพลงฮี คนเดียวป้าแดงยังไม่รู้เลยว่าจะคุยกันภาษาอะไร แต่ป้าว่าจะฝึกภาษามือไปท่าจะง่ายที่สุด ป้านุ้ย..ช่วยป้าแดงด้วยยยยยยยยยยยยยSad
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
17-10-2007, 17:14
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รายชื่อเพลงและนักร้องนักดนตรีที่จะขึ้นแจมบนเวที เพื่องาน ASBFMeeting - by dejemerry - 17-10-2007, 17:14

Forum Jump: