Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แจ้งข่าว JazzyMetal สมาชิกบ้านฟ้าประสบอุบัติเหตุทางรถยนต์ครับ..
Author Message
Grid.. Offline
VIP member

Likes Given: 33
Exclamation  แจ้งข่าว JazzyMetal สมาชิกบ้านฟ้าประสบอุบัติเหตุทางรถยนต์ครับ..
เนื่องจากสัปดาห์ก่อน ขวัญ (JazzyMetal) เดินทางไปช่วยงานปฏิบัติธรรมที่จังหวัดตรังเป็นเวลา 1 สัปดาห์ครับ..

รถยนต์ที่ขวัญนั่งโดยสารหลังจากกลับงานเกิดเสียหลักระหว่างทางซึ่งเป็นบริเวณทางโค้งครับ..
ทำให้รถข้ามไปวิ่งฝั่งที่รถสวนมาโดยไม่รู้ตัว.. และเกิดประสานงานกับรถที่มุ่งหน้ามาในขณะนั้นครับ..

ขวัญ ได้รับบาดเจ็บบริเวณใบหน้า (จมูกฉีก+มีแผลบริเวณใบหน้า) และกระดูกต้นคอเคลื่อนครับ..
แต่ตอนนี้ปลอดภัยแล้วครับ.. (เพราะผู้ป่วยโทรมาเล่าให้ผมฟังเอง) กำลังพักฟื้นอยู่ที่บ้านครับ..
และขวัญฝากแสดงความห่วงใยมาถึงสมาชิกทุกคนครับว่า "อย่าประมาทนะครับ"

จึงแจ้งข่าวมาให้สมาชิกบ้านฟ้าทราบครับ..
หรือโทรไปพูดคุยสอบถามอาการกันได้ครับ..
(This post was last modified: 06-09-2009, 13:33 by Grid...)
05-09-2009, 17:06
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
แจ้งข่าว JazzyMetal สมาชิกบ้านฟ้าประสบอุบัติเหตุทางรถยนต์ครับ.. - by Grid.. - 05-09-2009, 17:06

Forum Jump: