Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมกลับมาแล้วครับ เอาเพลงที่ร้องเล่นๆไว้มาฝาก ไม่ใช่ผู้วิเศษ Moowan sing one take
Author Message
Moowan Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ผมกลับมาแล้วครับ เอาเพลงที่ร้องเล่นๆไว้มาฝาก ไม่ใช่ผู้วิเศษ Moowan sing one take
(28-08-2009, 18:07)povation Wrote:
(27-08-2009, 20:52)Moowan Wrote:
(27-08-2009, 11:50)pood Wrote: ดีใจด้วยครับที่หายป่วย น้าหมูหวานเสียงนุ่มมากเลยครับ วันหลังต้องขอฟังสดๆหน่อย
ผมเป็นคนขี้อายมาก..อย่าเลยครับพี่กฤษณ ขอหลบมุมร้องแบบนี้อ่ะดีแล้วครับ ..คิดถึงทุกน้าที่คอนโดครับ ..ขอบคุณน้าsarun ด้วยครับ .. เขินเลยเนี่ย คุณขุนเนี่ยทำงานอยู่ด้วยกันอยู่แล้วครับ เขาคงไม่รับหรอก เพราะผมยังไม่รับตัวผมเองเลย..ฮ่าๆ ขอบคุณน้าSunday ด้วยครับ/ Moowan

เปิดฟังพร้อมน้องปิ๊ง
น้องปิ๊งอุทานว่า...เฮ้ย!นี่มันนักร้องนี่นา
ส่วนผมไม่แปลกใจที่จะต้องอุทาน
แต่ภูมิใจแทนว่า บ้านสีฟ้ามีทั้งนักแต่งเพลงและนักร้องในร่างเดียวกันที่มีคุณภาพระดับสูงอีกคน
You are the man, Moowan.

เขินเรยคับ..ขอบคุณครับพี่ป๋อกับน้องปิ๊ง ..แต่ถ้าร้องสดคงไม่มีทาง..ฮ่าๆ / Moowan
เกิดเป็นคนทั้งที ขอเป็นคนดีให้โลกจดจำ..ทำอะไรเพื่อแผ่นดินไทยบ้างหรือยัง..
30-08-2009, 00:01
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมกลับมาแล้วครับ เอาเพลงที่ร้องเล่นๆไว้มาฝาก ไม่ใช่ผู้วิเศษ Moowan sing one take - by Moowan - 30-08-2009, 00:01

Forum Jump: