Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Breedlove D25/SRH ขอความคิดเห็นด้วยครับ
Author Message
sunday Offline
Member

Likes Given: 0
RE: Breedlove D25/SRH ขอความคิดเห็นด้วยครับ
อิอิ เมืองไทยนี่แหละน่าอยู่สุด ละครับ
ของก้อถูก ข้าวก้อ ถูก ไม่รู้ว่า ทำไม บางคน ถึง มีความคิด อยากไปนอก กัน จัง <แต่ผมโดนส่งมากักกันที่นี่คับ>

maton ก้อน่าสนนะครับ เพื่อนผมบอกให้ไปลอง maton messiah อ่าครับ
ก้อคิดว่า เร็วๆๆ จะ ไปตามล่าหาความจริงกะ กีต้าร์ ตัวนี้
แต่ผมลอง cole clark แล้วครับ ทำไมเสียง ไม่ค่อย resonate เท่าไรเลยครับ เสียงมัน เล็กๆๆ เทียบกับพวก breedlove ที่ผมลอง ผมชอบ breedlove มากกว่า แต่ลักษณะ หัวของ cole clark ก้อ เปงเอกลักษณ์ ดีนะครับ

แต่ผมลองแป๊บๆๆ อ่ะครับไม่มีเวลาลองมา เพราะ ไป ร้านก้อ เกือบปิดละ
26-08-2009, 19:15
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Breedlove D25/SRH ขอความคิดเห็นด้วยครับ - by sunday - 26-08-2009, 19:15

Forum Jump: