Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเป็นเด็กใต้สังกัดบ้านที่อบอุ่นสีฟ้าหลังนี้สักคนนะครับบบ
Author Message
sunday Offline
Member

Likes Given: 0
ขอเป็นเด็กใต้สังกัดบ้านที่อบอุ่นสีฟ้าหลังนี้สักคนนะครับบบ
หวัดดีครับ พี่ๆๆ ทุกคน ผมเผลอไปตลกตั้งกระทู้โดย ไม่แนะนำตัว ขอโทดด้วยนะครับ(กำลังมาเหงห้องแนะนำตัวSad)

ผมชื่อ ฟอม ครับ
รากฐาน ดั้งเดิมอยู่เหนือสุดของเมืองไทยครับ เชียงราย เชื้อชายลูกพ่อขุนเม็งราย
แต่ก้ออย่างว่า นะครับพ่อขุนยังทิ้ง เชียงรายเพื่อไปเปิดเชียงใหม่เลย
ผมก้อ เลยต้องทิ้ง บ้านเกิดตัวเองมาหาความรู้อยู่ที่เมือง จิ้งโจ้ ครับ เผื่อจะได้ กลับไป พัฒนาหมู่บ้านของผมครับ กิกิ

ตอนนี้สถานนะ นักเรียน ครับ เลยงบน้อย ในการซื้อกีต้าร์ แต่ก้อ มีความหวัง เล็กๆ ถึงกลางๆ ว่า อาจจะมี โอกาส ถอย กีต้าร์ ระดับ กลาง ออก สวิง สแวง สวาง เล่นสัก ตัวนึง

เวปนี้เปงกันเองมากครับ พี่ๆๆหลายๆๆคน มี ความรู้อย่างมากมาย และหล้นหลาม เวลาอธิบายอาไรนี้ ถึง แกน และ แก่น
19-08-2009, 20:56
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอเป็นเด็กใต้สังกัดบ้านที่อบอุ่นสีฟ้าหลังนี้สักคนนะครับบบ - by sunday - 19-08-2009, 20:56

Forum Jump: