Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หาๆรหนุกๆทำกาน(เกี่ยวกับพี่Roberto)
Author Message
flamenco Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: หาๆรหนุกๆทำกาน(เกี่ยวกับพี่Roberto)
(08-08-2009, 13:08)nit gt Wrote: เรียน ว่า น้า มือเปอร์ ตี ได้ทุกอารมณ์เพลงเรียกว่าได้ใจสุดๆเลย ครับ
ส่วนน้า Roberto จากวิถีในการเล่นไม่มีใครเล่นได้เยี่ยงนี้ เป็นแน่ และดัวยรูปลักษณ์อันเป็นเอกลักษณ์ ของน้าเป็นที่ต้องตาต้องต้องใจผู้ชมเป็นอย่างยิ่ง ผมจับยามสามตาดูแล้ว น่าจะชื่อวง " คารมณ์และทรงผม"

ปล. ผมชอบน้ามากๆ ครับ คลิป จับน้าเป็นตัวประกันเนี่ย

ขอบคุณมากครับ ขอรับคำชมด้วยความเต็มใจ (ตัวจะลอยแล้วอิอิ)
จะตั้งชื่อให้พี่แกทั้งทีผมว่า จับยาม3ตา ไม่พออะ ต้องหลายๆตาเลยผมว่า อิอิ
09-08-2009, 02:22
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หาๆรหนุกๆทำกาน(เกี่ยวกับพี่Roberto) - by flamenco - 09-08-2009, 02:22

Forum Jump: