Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
mini Concert at Love garden no.8
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: mini Concert at Love garden no.8
ขอบคุณครับน้าnapman
ผมคงยุ่งกับงานกฎหมายที่เข้ามาด่วนใน 2 สัปดาห์ต่อจากนี้
เมื่อพอมีเวลาก็ยินดีให้ความร่วมมือและสนับสนุนกันเต็มที่
เราทำงานกันเป็นทีม ความสุขของผู้ที่ได้รับคือกำลังใจในการทำงานของผม น้าWEB และทีมงาน
อันที่จริงเมื่อผมไปที่ร้าน Love ตั้งแต่เย็นวันงาน ผมก็ได้เอ่ยไปกับทีมงานในขณะที่เรากำลังช่วยจัดเวทีแสดงแล้วว่าหากหนูมายมาก็ดีนะ น้าnapman ฝากความคิดถึงมาให้ทั้งน้าหนึ่งและหนูมายและเสียดายที่ไม่ได้มาร่วมงานในครั้งนี้
พองานเริ่มจริงๆ ก็ต้องทำหน้าที่เป็นทั้งพิธีกร คนถ่ายรูปศิลปินและผู้มาร่วมงาน ทั้งถ่ายDVDบางส่วนจากกล้องของผม และนั่งคุยกับสมาชิกที่คุ้นเคยกัน และช่วยฟัง Sound ในงานด้วย
เลยมีข้อบกพร่องอยู่บ้าง แต่ผลก็ถือว่า สนุกเพลิดเพลินและหายเหนื่อยครับ เสียดายที่ครอบครัวของผมเล่นดนตรีกันเสร็จที่ Premier Place ก็ 3 ทุ่มครึ่งแล้ว ไม่ได้ตามมาฟัง เพราะวันรุ่งขึ้นลูกๆต้องไปโรงเรียนกัน

ส่วนน้าWEB ดูเป็นอย่างนั้นเองครับ แท้จริงแล้วกระชุ่มกระชวยอยู่เสมอ บอกว่าพอใจในการจัดงานครั้งนี้ ได้ประโยชน์ทั้ง ศิลปินเอง website และร้าน Love ฯลฯ ไม่เสียแรงที่วางแผนกันมาอย่างดี!

ผมต้องขอขอบคุณศิลปินนิ้วฉกาจทั้งสี่ รวมทั้งแขกรับเชิญ คือน้า Art มือ Cajon หนูมายและหนูขวัญ และผู้ร่วมงานทุกท่านที่ทำให้งานคืนนั้น สนุกสนานและบรรยากาศเป็นกันเองมากๆครับ รอชมระบบภาพและเสียงจากน้าWEBและน้าKarn เร็วๆนี้ครับ

ขอชม Stage Manager - น้าlekleklek ที่ดูแลเรื่องเสียงและอุปกรณ์ดนตรีร่วมกับน้าkarn ด้วยครับ ทำให้ Sound ที่เล่นและร้อง สื่อออกมาได้อย่างมีรสชาติ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 28-07-2009, 08:30 by povation.)
28-07-2009, 00:59
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: mini Concert at Love garden no.8 - by Run - 19-07-2009, 01:08
RE: mini Concert at Love garden no.8 - by povation - 28-07-2009, 00:59

Forum Jump: