Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เเนะนำสายเคลือบให้หน่อยครับ
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: เเนะนำสายเคลือบให้หน่อยครับ
เรื่องสายสามขาดนี่เคยเป็นเรื่องปกติของสายยี่ห้อนี้เมื่อสองสามปีก่อนครับ มันขาดง่ายจนทางโรงงานเขาจัดส่งสายสามให้ฟรีถ้าคุณไปเคลมกับเขาแต่ผมนึกว่าเขาแก้ไขเรื่องนี้แล้วซะอีกเพราะผมใช้มาเป็นร้อยชุดแล้วเคยสายสามขาดอยู่หนเดียวเอง

ถ้าสายสามเคยขาดเมื่อใช้ยี่ห้ออื่นก็ควรเช็ค nut ก่อนครับ ถ้าขาดเฉพาะ Elixir ก็อีเมล์ไปหาเลย ถ้าไม่อยากเคลมก็ไปซื้อสายปลีกที่ Music Collection ครับ
27-07-2009, 12:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เเนะนำสายเคลือบให้หน่อยครับ - by pood - 27-07-2009, 12:43

Forum Jump: