Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แก่แล้วอยากได้กีตาร์สำรับ finger style ครับ
Author Message
hippo Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: แก่แล้วอยากได้กีตาร์สำรับ finger style ครับ
ขอบคุณครับคุณ napman ผมอยู่ ตจว.ครับ และใจก็อยากได้ตัวใหม่ครับ เมื่อวานใจร้อนเลยขับรถเข้าตัวจังหวัด ได้จับ taka series d 2 ตัว เสียงยังไม่ใช่ครับ คงต้องหาโอกาสเข้า
กทม. ไปลองรุ่นอื่นๆ และยี่ห้ออื่นๆ ดูครับ ตอนนี้เล่นแบบไม่ซีเรียสครับ เล่นแบบพักผ่อนสบายๆ หลังบ้านมีเบียร์เย็นๆ ซักขวดอะไรอย่างนี้ บางทีอาจเปิดหนังสือเพลงยุค '70 ร้องเล่นไปตามเรื่องครับ คุณnapman รูปร่างใกล้เคียงผมครับ ผม 5'7" 139 ปอนด์ คุณกับผมหุ่นกำลังดี มีพุงอันเล็กๆ แลดูน่ารักน่าหยิกเป็นที่ทรมานใจเมียอย่างยิ่ง
22-07-2009, 16:25
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: แก่แล้วอยากได้กีตาร์สำรับ finger style ครับ - by hippo - 22-07-2009, 16:25

Forum Jump: