Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มารบและกวนหนุ่มๆ สาวๆ แถวนี้อีกแย๊วววววว ครายมี tab หรือโน๊ตเพลงนี้บ้างคะ
Author Message
kiss Offline
Member

Likes Given: 0
Toungue  มารบและกวนหนุ่มๆ สาวๆ แถวนี้อีกแย๊วววววว ครายมี tab หรือโน๊ตเพลงนี้บ้างคะ
พี่ๆ เพื่อนๆ คะ นู๋อยากได้ tab เพลง Waltz for the lonely ของคุณลุง Chet Atkins อ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าพี่ๆ เพื่อนๆ ทั่นหนายมีบ้างค่ะ ลองไป search หาดูแล้ว แต่ไม่ work อ่ะค่ะ มีแต่ตัวเลข เส้นบรรทัดก็ บ่อ มี ดูม่ะเป็น งงอ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ Smile
music is my life
15-10-2007, 16:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
มารบและกวนหนุ่มๆ สาวๆ แถวนี้อีกแย๊วววววว ครายมี tab หรือโน๊ตเพลงนี้บ้างคะ - by kiss - 15-10-2007, 16:00

Forum Jump: