Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
พี่ๆ เพื่อนๆ ใครมีบ้างค่ะ รบกวนด้วยค่ะ!!!
Author Message
kiss Offline
Member

Likes Given: 0
RE: พี่ๆ เพื่อนๆ ใครมีบ้างค่ะ รบกวนด้วยค่ะ!!!
ขอบคุณทั้ง 2 หนุ่มหล่อเยยยยยย น่ารักเปงที่สุด ขอให้ได้แฟนสวยๆ เก่งๆ นิสัยดี นะจ๊ะSmile

kiss ม่ะได้หายไปไหนนะคุณ pooh ก็ยังเป็นสมาชิกน้อยๆ คนนึงของ web เหมียนเดิม ม่ะได้ปันใจไปอยู่ที่ web ไหน อยู่กะพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ web นี้ สุขจายยยยยยยย สุดๆ อ่ะค่ะ Wink แต่งานยุ่งมั่กๆ เดินทางบ่อยอ่ะค่ะ เลยไม่ค่อยมีเวลาเข้า webboard เลย

คุณ San ค่ะ ถ้ายังไงรบกวนขอยืมที่เป็น DVD นะคะ ที่บ้านหลังนี้ kiss ม่ะมีเครื่องเล่นวีดีโออ่ะ Tongue

แล้วคุณ San ทราบไหมค่ะว่า kiss จะหา DVD หนังเรื่องนี้ได้จากที่ไหน อยากได้อ่ะค่ะ Sad
music is my life
15-10-2007, 14:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: พี่ๆ เพื่อนๆ ใครมีบ้างค่ะ รบกวนด้วยค่ะ!!! - by kiss - 15-10-2007, 14:01

Forum Jump: