Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กรุณาติดต่อกลับกองกำลังผสม....ด่วน!
Author Message
poPPie Offline
APFC or NMFC

Likes Given: 23
RE: กรุณาติดต่อกลับกองกำลังผสม....ด่วน!
povation Wrote:Re: ถึงท่าน อธิบดีครับผม!!!!

povation เขียน:

san เขียน:
พอได้รู้ว่าจะได้เล่นเพลง Crazy little thing called love กับน้าๆสุดยอดฝีมือ

ผมตื่นเต้น อยากเล่น อยากซ้อมมากครับ!!!!!!!!!!!

ผมสนับสนุน ให้มีการ มาเล่นแจมกัน รวมกลุ่มหรือ รวมวง กันเล่นครับ

ผมว่ามันได้ความรู้สึกที่ตื่นเต้น ประทับใจ และทำให้เราสนิทกลมเกลียวกันมากขึ้นครับ

สมมุติว่าการเล่นแจมกัน เพลงมันอาจออกมาไม่ดีเท่าเล่นเดี่ยว แต่มันก็ยังมีเสนห์ อยู่ดี มันได้ความสด เผลอๆ ได้รอยยิ้มมากมาย จากการเล่นผิดซะด้วยนะ

ถ้ามีโอกาสผมก็อยากให้ทุกคนได้เล่นแจมกันครับ เพราะวันที่เปิดบ้านน้าป๋อนั้น น้าปอบผี มาเล่นโซโล่ให้ผม ผมรู้สึกว่าดนตรีทำให้เราสนิทใจกันอย่างไม่น่าเขื่อ มันประทับใจมากครับ

ผมจะคอยสแตนบายที่จะ ช่วยเหลืองานทุกอย่าง อย่างเต็มที่ เต็มกำลัง กาย และเต็มกำลัง ใจครับ

โปรดเรียกใช้ผมด้วยครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

san

ขออนุญาตนำ PM นี้เข้าไปในกระทู้เชิญชวนจากกองกำลังผสม...ได้ไหมครับ
เพราะว่าความรู้สึกนี้น่าจะถูกใจกับวุฒิสมาชิกหลายๆท่าน

ยินดีครับน้าป๋อ

--------------------------------------------------------------------------------
ซัน สั่น สั้น สั๊น ...สัน

เชื่อแระ ! ความลับไม่มีในโลก

น้า ซัน สั่น สั่น จะตื่นเต้นมากเข้าไปอีก ถ้ายังเรียก น้า ปอบผี อี๋ๆๆๆๆๆ

ปล. ตีผิดหละ น่าดู อาจถูกตี ตอนโต เช๊อะ Cool
15-10-2007, 12:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กรุณาติดต่อกลับกองกำลังผสม....ด่วน! - by poPPie - 15-10-2007, 12:30

Forum Jump: