Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
20,000 นี่ พอจะได้กีต้าร์อะไรบ้างครับ
Author Message
Mr.K Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: 20,000 นี่ พอจะได้กีต้าร์อะไรบ้างครับ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำที่ดีครับ
สมัยเด็ก ๆ กำเงินไปหมื่นกว่าบาท ขอตังค์แม่ไปซื้อโอเวชั่น รุ่นเล็กเท่าที่ซื้อได้
อยากได้หลังเต่าเหลือเกิ๊นนนน
พอไปถึงหลังกระทรวง เดินดูตัวโน้น ขอดูตัวนี้
เข้าร้านนั้น ออกร้านนี้ ลองไปมั่วไปหมด
สรุปได้กีต้าร์หน้าลาย ๆ ยี่ห้อ WIRELESS W-20 ในราคา 3k มาแทนโอเวชั่นซะนี่
เหลือตังค์กินเหล้าตั้งแยะ Big Grin
ก็ตั้งใจไว้ว่า อีกหน่อยพอเล่นเป็นแล้ว จะกลับไปหาโอเวชั่นอีกที
แต่ภารกิจการงานวุ่นวาย ก็ลืมเลือนไปเป็นสิบปีเลยครับ
กีต้าร์ก็ยังตั้งอยู่ข้างฝาเหมือนเดิม ไม่รู้จักงอ ไม่รู้จักบิด (หมายถึงคอกีต้าร์จ้ะ)
ทุกวันนี้ก็ยังไม่ทราบเลยครับว่า กีต้าร์เรานี่มันทำมาจากอะไร 555
ลองเสิร์ซหาตามเว็บไซต์ก็ไม่เห็นจะมี

ส่วนกีต้าร์ตัวใหม่ที่อยากได้นั้น ก็ทราบอยู่แก่ใจดีครับว่า
ตัวเรามันพวกรสนิยมสูง รายได้ต่ำ (ฮา)
เดี๋ยวไปเอาพวก 20k มา ก็คงจะอยู่ได้ไม่นาน
เดือดร้อนหาทางกำจัดตัวเก่าอีก อิอิ
เฮ้อ กลุ้มเหมือนกันแฮะ
สงสัยต้องไปตระเวนตามร้านกีต้าร์อีกครั้ง ถึงจะรู้ ฯลฯ

ขอบคุณครับน้า povation Big Grin
28-05-2009, 16:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: 20,000 นี่ พอจะได้กีต้าร์อะไรบ้างครับ - by Mr.K - 28-05-2009, 16:36

Forum Jump: