Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายงานตัวครับ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: รายงานตัวครับ
(19-05-2009, 09:05)indianday1994 Wrote: ขอบคุณน้าๆทุกท่านมากครับสำหรับความอบอุ่น
ผมชื่อเล่นว่า โจ้ ครับ
ขอบคุณน้าป๋อครับ คงลำบากพอสมควรที่จะเข้าไปเมืองกรุงครับ (ไม่ค่อยได้เข้า) เพราะว่าทำงานโครงการฯที่ อช.ดอยภูคา จ.น่านครับ เผื่อว่างๆน้าๆท่านใดมาเที่ยวทางเหนือก็แวะดอยภูคาได้นะครับ แค่ได้ชมกีตาร์ของน้า่ก็โอเคแล้วครับ
บ้านเกิดอยู่มืองเลย ทำงานที่น่าน ย้ายบ้านมาอยู่ลำพูน (สักห้าหกเดือนแล้ว) และไปประชุมที่เชียงใหม่บ้าง
ชีวิตคือการเดินทาง
indianday 1994 เป็้นงานรับน้องที่จัดขึ้นที่ ม.เกษตรฯครับ (เคยเป็นเด็กเกษตร เมื่อสิบกว่าปีที่ผ่านมาครับ)
ข้อมูลคร่าวแก่น้าๆครับ
ชอบสีดำของ ovation 1778T และ Adamas (สายเอ็น) ที่โชว์อยู่ของน้าป๋อครับ
(ได้แต่ฝันๆๆๆๆๆๆ ได้แต่เพ้อๆๆๆๆๆ)

ผมไม่มี Adamas สายเอ็นนะครับ
ผมอาจจะลอง Ovation บางรุ่น ใส่สายไนล่อนเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศการเล่นเท่านั้นเอง
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
27-05-2009, 17:41
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รายงานตัวครับ - by povation - 27-05-2009, 17:41

Forum Jump: