Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
sitth Wrote:อ้าว..ตีสอง หนูนุ้ยยังกลับมาอีก..ตอนนั้นผมกรนเรียบร้อยไปแล้ว

คนที่จะไป ทั้งวันนี้ กับเดือนธันวา..ชื่อน้องเม ครับ โตแล้ว เขาไปกับเพื่อน ๆ ที่เรียน และคลั่ง ด บ จ ก ด้วยกัน..ถ้าคนเล็กไปด้วยนะ ต้องยกครัวไปทำกินที่หน้าคอนเสิร์ตแน่ครับ....เมื่อกี๊ โทรบอกเขาแล้วว่าต้องในเต๊นท์นะ ในเต๊นท์นะ ไม่งั้นส่องกล้องไม่เห็น..นี่แต่งตัวเตรียมไปหาเพื่อนที่ปูเสื่อรอที่พาราก้อนแล้ว

น้า sitth น้องเม ใส่เสื้อแดงหรือเปล่าคะวันนี้ พนันกันเลยดีกว่า
1. ใส่เสื้อแดง น้า sitth ติดเลี้ยงข้าวนุ้ย 1 มื้อ
2. ไม่ใส่เสื้อแดง น้า sitth ก็ ยังติดเลี้ยงข้าวนุ้ย 1 มื้อเหมือนกัน (เพราะนุ้ยอยากกินของฟรีค่ะ)Tongue

น้าsitth ร้องทำมายยยยยยย ล้อเล่น ค่ะ ล้อเล่น ว่าแต่ของฟรีที่จะได้กินเนี่ย ตะโก้ นอนมาแย้ววววว ฮูเล่ ฮูเล่Big Grin

ส่วนที่ว่า ยกครัวไปทำกินที่หน้าคอนเสิร์ต ก็ดีนะคะ เปลี่ยนบรรยากาศ นี่นุ้ยยังแอบเขิ้ล อยู่เลยค่ะ ที่จะไปดูเนี่ย มีเพื่อน(รุ่นพี่มากๆ ย้ำ รุ่นพี่ม๊าก ๆ ) ฝากลูกสาวไปด้วย 1 คน (ประมาณว่า ดูละคร ย้อนดูตัวเลยค่ะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า)
14-10-2007, 11:42
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - by bobonuii19 - 14-10-2007, 11:42

Forum Jump: