Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
เพิ่งฟื้นค่ะ There's no smell now coz I'd already running throuht the rain (shower) ว่าแต่ ขอโทษทีนะคะ ที่แอบ เอา กระทู้ ASBFMeeting มาเปิดประเด็น เกาหลี เกาเหลา ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ที่ป๋อ ที่ว่าประชาสัมพันธ์ในงานบ้านสีฟ้าเนี่ย ประชาสัมพํนธ์อะไรเหรอคะเกี่ยวกับ ดองบังเหรอค่ะ ถ้าใช่ คงต้องรออีก 2 เดือนนะคะ

วกกลับมา ตามหัวข้อดีกว่า สรุปว่า นุ้ยขอ 2 ค่ะ (ฉายาที่ทำงานค่ะ) (อันนี้ฝากถึงป้าแดง ว่า ทำไมหมู เอ้ย หนู ถึงได้ฉายานี้คะ)
confirmed 2 ที่ นะคะ เดี๋ยววันนี้โอนเงินแล้วจะมาแจ้งอีกทีนะคะ
14-10-2007, 11:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - by bobonuii19 - 14-10-2007, 11:37

Forum Jump: