Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
เพิ่งกลับมาถึงบ้าน สด ๆ ร้อน ๆ เลยค่ะ ไม่รู้คืนนี้มีอะไร ที่หน้า Central World รถติดหนักมาก ๆ เลยค่ะ เลยนึกไปถึงว่าหรือว่า แฟนเพลง ดองบัง มารอคิดกันแต่ ตี 1 แต่พอ ขับมาถึง สี่แยกไฟแดง เลยถึงบางอ้อ อะค่ะ เค้ามีวิ่งมารธอน อะไรกันสักอย่างอะค่ะ มาจากทางเพชรบุรี ตรงไปทาง ราชเทวี อะค่ะ นี่ถ้าไม่ติดว่า ขับรถอยู่ จะลงไปวิ่งกะเค้าเหมือนกัน ก็นุ้ย อะ นักวิ่งมืออาชีพเลยอะค่ะ (วิ่งไปทำงานให้ทันเวลา) อ้าววววว บอกแล้วไง เก่งทุกเรื่องที่ไม่ใช่เรื่องงานนนนนน แว้วววววว มีครายอยู่บ้างไหมเนี่ย
14-10-2007, 02:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - by bobonuii19 - 14-10-2007, 02:08

Forum Jump: