Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รายชื่อวุฒิสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
Author Message
bobonuii19 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting
povation Wrote:ตกลงจอง 2 ที่ใช่เปล่าครับคุณไข่นุ้ย ผมจะได้ลงชื่อยืนยัน
ผมต้องหัดพูดเกาหลีซะแล้ว...เกา..หลี..เกาหลี
ในบ้านสีฟ้ามีพวกชอบเกาเยอะมาก แต่พวกหลีนี่ไม่แน่ใจจะมีไหม

พี่ป๋อ คะ ขอเวลา ตัดสินใจ อีก 2 วัน จะมีที่นั่งเหลือหรือเปล่า (ถ้าไม่เหลือ คงจะต้องตีตั๋วยืนหละเนี่ย) เพราะว่า ตอนนี้ เพื่อนก็อยู่เกาหลี กลับไปงานแต่งงานพี่สาว ว่าจะโทรคุยกันก่อนค่ะ ส่วนภาษาเกาหลี น่าจะพอผ่านหูอยู่บ้างนะค่ะ (แต่จริง ๆ น่าจะเยอะเน้อ พี่แดง Tongue) แต่ไม่ต้องเป็นห่วงค่ะ she พูดไทยได้บ้างอยู่หลอกค่ะ ส่วนใหญ่ ก็คุยกัน ไทยบ้าง อังกฤษ บ้างค่ะ โน พรอมแพรม Cool นุ้ยเอง แม้ผ่านหู ผ่านตา มาเยอะ แต่ภาษาเกาหลี นี่ก็ไม่ค่อยกระดิกเหมือนกันอะค่ะ แต่ ถ้าเกาเหลา หละก็ได้ (มั่วอะค่ะ) เพื่อน ชื่อ Song Hee ค่ะ ชื่อภาษาประกิต ก็ Julia ค่ะ She ชอบ จูเลีย ระเบิด เอ้ย โรเบริ์ท อะค่ะ

ว่าแต่ พี่แดงขา ถ้านุ้ยไปเนี่ย จะได้กินตะโก้อันโด่งดังอะเปล่าคะเนี่ย Rolleyes
13-10-2007, 21:26
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: รายชื่อสมาชิกและผู้ติดตามที่ตอบรับยืนยันการเข้าร่วมงาน ASBFMeeting - by bobonuii19 - 13-10-2007, 21:26

Forum Jump: