Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
Author Message
MUI Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน?
สวัสดีด้วยครับ...กำลังจะลูกจากโต๊ะ(คอม)แล้วเชียว...กระทู้นี้เด้งขึ้นมาข้างบน..นั่งต่อ

ไม่ว่าผมจะอยู่ตรงไหนของประเทศไทยที่ใกล้คอม ฯ ต้องเปิดบ้านสีฟ้าเข้ามาดูว่ามีอะไรกินหรือเปล่า....วันนี้คงไม่ได้นอนหัวค่ำ..หมายถึงว่า..ดึกจอดแน่ครับ แต่ตอนนี้อยู่บ้านพี่สาวที่รามอินทรา..พอดีพี่สาวไม่อยู่อยู่แต่หลาน ๆ ไม่งั้นโดน "ล้มโต๊ะ" ถูกพี่สาวแย่งไปเล่นเกมส์

เสียดายไม่ได้เจอน้าบูที่บ้านน้าป๋อ คิดว่าเจอแน่ที่สะเต๊กลาว พรีเหมี่ยพระรามก้าว...ฝีมือไม่ต้องเอาติดไปมากนะครับ..บ่มออกบ้างเด้อท่านที่ฝีมือ(บวม)ทั้งหลาย..อิอิแซวเล่นครับ

มือทั้งสองของผมยังไม่มีฝีเลย
13-10-2007, 20:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ดึกสงัด-วิกาลยามนี้แล้วเหตุไฉนท่านยังไม่นอน? - by MUI - 13-10-2007, 20:38

Forum Jump: