Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Music camp นะครับ
Author Message
love666 Offline
Posting Freak

Likes Given: 0
RE: ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Music camp นะครับ
สนับสนุนครับ

เยาวชนกลุ่มนี้อยู่ที่ไหนครับ กทม. หรือ มาจากที่ไหนก็ได้ แล้วมาเจอที่กทม. แล้วเดินทางไปพร้อมกัน อายุตั้งแต่ เท่าไหร่ ถึงเท่าไหร่

หรือ พ่อแม่ไปส่ง?

ถ้าไปรถบัสคนเดียว กลุ่ม 10 -15 คน รวม staff อุปกรณ์ น่าจะได้ ถ้ารถตู้คงหลายคันหน่อย

ค่าที่พัก + รถบัส + น้ำมัน + อาหาร + จิปาถะ จะเก็บเงินเท่าไหร่ จะเข้าเนื้อ กำไร หรือเท่าทุน แล้วแต่ศรัทธานะครับ เรื่องนี้

ถ้า กทม. เดินทางไปตราด จะไกลไปไหมครับ ไป 5 ชม. กลับ 5 ชม. เวลา 2 วัน มันกินเวลาเยอะไปมั้ยครับ

แล้ว Camp นี้สอนอะไรมั่งครับ มีรายละเอียด มั้ยครับ ชนิดเครื่องดนตรี? ทฤษฎี?

เรื่องอาหาร คงต้องดูว่าใครกินอะไรได้ ไม่ได้ แพ้อาหารอะไร กินเนื้อ กิน หมู ว่ากันไป

เห็นด้วยกับน้าเวปฯ เรื่อง Staff ผู้หญิง

ที่พักปลอดภัย ประสานเตรียมสถานที่สอน

เดินทางปลอดภัย ทำประกันแบบน้าว่องว่าจำเป็นมาก สำคัญมาก

ถ้าเป็นเยาวชนที่เราไม่รู้จักคุ้นเคยกันมาก่อน จะมี tag ห้อยคอเลยมั้ย เผื่อจำหน้ากันไม่ได้ แล้วเกิดเดินไปโน่นไปนี่ หายไป ซวยอีก

มีกฏ ข้อห้ามอะไ รไว้บ้างมั้ยสำหรับให้เยาวชนที่เข้า camp ต้องรู้ไว้

ส่วนกรณีจดหมายยินยอมที่น้าว่องว่า จำเป็นมากเช่นกัน รายละเอียดต้องดูให้ดี

กรณีที่เป็นเยาวชนที่พ่อแม่ไม่ได้เดินทางไปด้วย จะทำยังไงให้ผู้ปกครองเชื่อใจทีมงาน ยกตัวอย่าง ขออนุญาติพาดพิงน้าปี้ฯ Big Grin น้าปี้จะปล่อยให้น้องวิน ไปcamp นี้คนเดียวโดยที่ไม่มีผู้ใหญ่ในครอบครัวไปด้วย อะไรที่จะทำให้น้าปี้ฯมั่นใจยอมให้น้องวินไปคนเดียวได้ (คงต้องพึ่งน้าๆที่มีลูกในบ้านฟ้ามาช่วยในข้อนี้ครับ)

คิดไ ม่ออกแล้ว Big Grin ไม่รู้พอจะมีประโยชน์บ้างมั้ย แต่ให้กำลังใจ สู้ๆนะน้าหมอ Big Grin
If heart is empty, brain doesn't matter.

04-05-2009, 18:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Music camp นะครับ - by love666 - 04-05-2009, 18:13

Forum Jump: