Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอแสดงความยินดีกับคุณหมอ edo ผู้โชคดี
Author Message
กีต้าร์เก่า Offline
VIP member

Likes Given: 0
RE: ขอแสดงความยินดีกับคุณหมอ edo ผู้โชคดี
....เมื่อพิจารณาจากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นแล้ว.....ผมตั้งใจจะไม่ไปเยี่ยมบ้าน น้าpovation แล้ว.....เพราะตอนแรกหลงคิดว่าตัวเองมีตังค์แยะ....แล้วเกิดหลงเต่าน้า povation แล้วต้องหาทางซื้อแบบที่ น้า pOoH ทำคือพรรณาจนน้ำตาผมร่วงเลย......กอปรตามที่ น้า SARUN บรรยายไว้ว่า "ขนาดไม่มีเงินอย่างผม ยังหาไม่ได้เลยครับ???".....แต่พอมาดูตังต์ในบัญชีแบ๊งที่รวบรวมมาตั้ง 30 ปีเลยรู้ว่า....ยังไม่มีตังค์แยะ.....ผมเลยใจชื้น....พอกล้าที่จะไปเยี่ยมรังเต่า น้าpovationได้อย่างสบายใจ....แต่ว่าเอา.... เอาแค่นัดน้า povation กันออกมานั่งดริ้งนอกบ้านดีกว่านิ.....ตอนนี้ผมอยู่ กทม.แว้ว ว่างด้วย....ใครจะนัดกันไปเทเขียวเจี๊ยบทิ้งลงคอก็เรียกได้นะครับ.....ดีใจกับ น้า edo ด้วยนะครับ....ที่สมหวังกับสิ่งที่ต้องการได้จริงๆ.....ไช...ไช...ไช....โย....โย.....โย......

Attached Files Image(s)

13-10-2007, 15:49
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอแสดงความยินดีกับคุณหมอ edo ผู้โชคดี - by กีต้าร์เก่า - 13-10-2007, 15:49

Forum Jump: