Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สงครามน้ำลาย...+ กีฬาสำหรับครอบครัว
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว
เพิ่งมาถึงบ้านครับ

เหมือนไปเที่ยวต่างจังหวัดมาเลย (จากคอร์ตแบตถึงบ้านผมประมาณ 100 กิโล)

แต่สถานที่สวยงาม และบรรยากาศดีมากครับ

ประทับใจรปภ. ตอนแลกบัตรที่สุด ........
ครับ!!!

ต่อด้วยการว่ายน้ำในสระของเด็กๆ

แต่ผมว่ายเลาะคลอง ข้างหมู่บ้านครับ(หิวครับ ลงไปหาอะไรกินด้วย!!!)

ตบท้ายด้วยการไปกิน ร้านหมูเกาหลีของแท้ครับ แท้จริงๆนะครับ เพราะนอกจาก เจ้าของจะเป็นคนเกาหลีเเล้ว เนื้อทุกชิ้นที่เอามาปิ้ง ด้านข้างจะปั้มลงเนื้อเลยครับว่า Made in Korea บางชิ้นมีรูปคิตตี้ด้วย ผมงงมาก ไม่คิดว่าจะได้กินเนื้อแมวด้วยครับ

(ขอบคุณน้าแมว ที่ไม่ได้เป็นเนื้อแมวด้วยนะครับ เอ๊ย!!! ที่แนะนำร้านนี้ อร่อยมากๆครับ
)

ตอนนี้ผม ขยับขาไม่ได้เเล้วครับ และยังไม่หายเหนื่อยเลย

ขอบคุณขนมอร่อยๆ ที่น้ากิจจัง มาฝากพวกเราด้วยนะครับ

ขอบคุณทุกคนที่มาร่วมออกกำลังกายด้วยกันนะครับ

ปล. รอดูรูปบ้านเต่านะครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 20-04-2009, 00:48 by san.)
20-04-2009, 00:24
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สงครามน้ำลาย..ช่างปี้ vs กิจจัง...กีฬาสำหรับครอบครัว - by san - 20-04-2009, 00:24

Forum Jump: