Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
แนะนำตัว และฝากเนื้อฝากตัวครับ
Author Message
swit Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
แนะนำตัว และฝากเนื้อฝากตัวครับ
สวัสดีครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวบ้านนี้ด้วยนะครับ
ผมวิทย์ครับ เคยมาสมัครไว้ครั้งนึงแล้วตามคำชักชวนของน้าปู๊ดครับ
(น้าปู๊ด ผมเพื่อนของพี่เดือนกับโรมที่เคยแวะไปชมกีต้าร์ที่ซอยอารีย์ครับ)

ไม่ได้แวะเข้ามา board นี้สักพักแล้ว พอดีช่วงนี้มีความรู้สึกอยากเล่นกีต้าร์ก็เลยไว้แวะเข้ามาอีกรอบ
ความสามารถเชิงกีต้าร์ต่ำเตี้ยจริงๆครับ มิได้ถ่อมตัวแต่ประการใด
แต่ชอบกีต้าร์เพราะมันสวยเป็นหลักเลยครับ
มีความสนใจส่วนตัวอยู่ที่เรื่อง digital audio technology ครับ
ถึงไม่รู้เรื่องกีต้าร์ แต่ถ้าเป็นเรื่องนี้ก็พอจะช่วยแลกเปลี่ยนได้บ้างครับ

ฝากเนื้อฝากตัวครับผม
18-04-2009, 02:10
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
แนะนำตัว และฝากเนื้อฝากตัวครับ - by swit - 18-04-2009, 02:10

Forum Jump: