Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
บ้านน้า RUN ON TOUR 11-13 APRIL 2009
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: บ้านน้า RUN ON TOUR 11-13 APRIL 2009
ใกล้แล้วครับ ไม่ใช่ใกล้จะโพสภาพเสร็จนะครับ

ผมใกล้จะเป็นง่อยแล้วครับSad

ตอนนี้มือสั่น ใจสั่น น้ำลายยืด ตาโปนมากกกกกกกกก

ปล. ยังมีภาพบ้านเต่าอีกสองคืนที่เล่นดนตรีกัน รวมถึงภาพขี้เหร่เนะอีกเพียบ!!!
Big Grin

มาต่อกันด้วยภาพที่ดูจริงจัง ซีเรียสนิดนึงนะครับ เด็ก สตรีมีครรภ์ และแม่ลูกอ่อน ดูภาพนี้ ต้องระวังกระทบกระเทือนจิตใจด้วยนะครับ

[Image: r61o.jpg]

รูปนี้น่ารักกว่าเยอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

[Image: r62b.jpg]

รูปนี้ไม่สวย ไม่น่ารักเลยครับ รูปข้างบนน่ารักกว่าเยอะ

[Image: r60.jpg]

ดูดีเนอะ(หัวใจข้างบน)

[Image: r69.jpg]
[Image: r70.jpg]

ดูไม่ออกเลยครับว่า ....อันไหนคน อันไหนเสา....

[Image: r64l.jpg]

นี่!!! ....มันต้องอย่างนี้!!! การถ่ายรูปให้มีชีวิตชีวา ต้องโพสท่าแบบนี้!!! ไม่ใช่ไปยืนทำท่าซังกะตายแบบภาพข้างบน (ภาพข้างบนเชยมากกกกกก)

[Image: r65r.jpg]

พ่อ(แขน) ไม่เข้าใจ ตุ้ม!!!

[Image: r68z.jpg]

รูปนี้ตั้งใจถ่ายคนข้างหลังนะครับ ดูภาพก็รู้ ข้างหน้า ไม่ได้แอ็กท่าเลย ธรรมชาติล้วนๆ คนข้างหลังแอ็กท่าเกร็งลูกนัยตาสุดๆ

[Image: r71f.jpg]

ใครไม่เคยกินน้ำจากสายยาง ที่ผสมน้ำอบ ไม่รู้หรอกครับว่า ชื่นใจ และชุ่มคอเเค่ไหน

[Image: r72.jpg]

สู้เค้านะครับ สู้เค้านะค่ะ สู้เค้านะจ๊ะ สู้เค้านะฮ้า เป็นกำลังใจให้น้า.....

[Image: r73.jpg]

บนทางเดินแห่งความฝันนี้ อาจไม่มีพรมแดงปูทาง อุปสรรคขวางหนาม มากมายเหลือเกิน

แต่จุดหมายปลายทางของใจ จุดพลังให้ชั้นมีแรงก้าวไป ฝันนั้นไกลแค่ใหนจะไขว่ขว้า ...........

จะไปเป็นดาวโดดเด่นบนฟากฟ้า จะไปใขว่ขว้าเอามาเหมือนใจฝัน จะไปให้ถึงปลายทางในวันนั้น จะเป็นคนดังที่อยู่ในแสงไฟ

[Image: r74.jpg]

หมดแล้วครับ(หมดแค่ภาพ แต่ไม่หมดซึ่งมิตรภาพนะครับ)

[Image: r63.jpg]

ขอบคุณน้ารัน และพี่ปิ๋มอีกครั้งที่ดูแลเราทั้งสี่ครอบครัวอย่างดีเยี่ยมครับ

ขอบคุณบ้านเต่า บ้านหลังที่สองของผม(ยังไม่ถามเจ้าของบ้านเลย ว่าเค้าอยากให้อยู่หรือเปล่า แต่คงปฏิเสธผมยาก .....ผมหน้าด้านนนนน)

ขอบคุณครอบครัวพี่นิท ที่ดูแลเรื่องเครื่องเสียงเป็นอย่างดี รู้สึกเหมือนได้เล่นคอนเสริตเลยครับ และขอบคุณเสียงหัวเราะของพี่แป๋มด้วยนะครับ(เป็นเสียงหัวเราะ ที่น่ารักจริงๆครับ)

และขอบคุณครอบครัวน้าแมว ที่มาร่วมแบ่งปันความสุขด้วยกันครับ

ขอบคุณมากครับ

ปล. จริงๆแล้ว ผมไม่ได้ชื่อสันหรอกครับ

[Image: r75.jpg]
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 17-04-2009, 00:28 by san.)
16-04-2009, 21:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: บ้านน้า RUN ON TOUR 11-13 APRIL 2009 - by san - 16-04-2009, 21:13

Forum Jump: